![Khám, cấp phát thuốc cho các đối tượng chính sách ở xã Kỳ Thượng](/uploads/topics/17208805331904.jpg)
Nhằm triển khai chiến dịch Thanh niên tình nguyện Hè năm 2024, thỏa thuận hợp tác trong công tác đoàn và phong trào thanh niên, giai đoạn 2023 - 2027. Sáng ngày 13/7, Ban Thanh niên Công an Hà Tĩnh, Đoàn Thanh niên Trung tâm y tế thành phố Hà Tĩnh, phối hợp với Công an huyện, Huyện đoàn Kỳ Anh và một số doanh nghiệp tổ chức Chương trình khám, tư vấn, cấp phát thuốc miễn phí cho gần 100 đối tượng là các gia đình chính sách, thương bệnh binh, người có công với cách mạng trên địa bàn xã Kỳ Thượng.